1 तासाचा ऑनलाईन Live Class संपल्यानंतर होमपेज वर जाऊन Live Practical Classroom वर क्लिक करा आणि व्हिडिओ लेसन पाहून त्याप्रमाणे प्रॅक्टिकल करा. आणि त्या लेसन पेजवर  शेवटी असाईनमेंट अपलोड करा. आजच्या लेसन ची प्रॅक्टिकल फाईल पुढचा लाईव्ह क्लास सुरु होण्यापूर्वी अपलोड करा. काही शंका असल्यास 9371102678 या नंबरला फोन करा.

Details

Topic: C. D. Art Online Live Classroom
Type: Recurring
Hosted By: GRAPHIC ART
Click to See All Meeting Occurrences
  • Friday, Sep 3, 2021 07:00 PM
  • Monday, Sep 6, 2021 07:00 PM
  • Wednesday, Sep 8, 2021 07:00 PM
  • Friday, Sep 10, 2021 07:00 PM
  • Monday, Sep 13, 2021 07:00 PM
  • Wednesday, Sep 15, 2021 07:00 PM
  • Friday, Sep 17, 2021 07:00 PM
  • Monday, Sep 20, 2021 07:00 PM
  • Wednesday, Sep 22, 2021 07:00 PM
  • Friday, Sep 24, 2021 07:00 PM
  • Monday, Sep 27, 2021 07:00 PM
  • Wednesday, Sep 29, 2021 07:00 PM
  • Friday, Oct 1, 2021 07:00 PM
  • Monday, Oct 4, 2021 07:00 PM
  • Wednesday, Oct 6, 2021 07:00 PM
  • Friday, Oct 8, 2021 07:00 PM
  • Monday, Oct 11, 2021 07:00 PM
  • Wednesday, Oct 13, 2021 07:00 PM
  • Friday, Oct 15, 2021 07:00 PM
  • Monday, Oct 18, 2021 07:00 PM
Category: 1 Year Online Course
Timezone: Asia/Kolkata

Note: Countdown time is shown based on your local timezone. Meeting time has 1 hour threshold before another occurrence is shown.

Please login to join this meeting.